Đồng hồ SRWatch SL1902.4101TE
1.800.000₫
1.620.000₫
-10%
Chiết khấu 10% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Bronze trị giá 1.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Hoàng văn hoàn ( 0975625xxx )Đã mua 5 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 6 ngày trước








| Nhãn hiệu: | SRWatch |
| Nguồn gốc: | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Japan Quartz (Máy pin) |
| Kích cỡ: | 30mm |
| Độ dày: | 5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Chất liệu dây: | Dây da (Genuine leather) |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày, lịch thứ |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nữ |





























