Đồng hồ Bonest Gatti BG8901-L2
13.750.000₫
9.350.000₫
-32%
Chiết khấu 32% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Ruby trị giá 5.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Hoàng văn hoàn ( 0975625xxx )Đã mua 6 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 6 ngày trước
.jpg)
.jpg)





| Nhãn hiệu: | Bonest Gatti |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Kích cỡ: | 32 mm |
| Độ dày: | 13 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ/Mạ PVD |
| Chất liệu dây: | Dây Silicone |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire chống loá |
| Độ chịu nước: | 50 m |
| Chức năng khác: | Skeleton, dạ quang, trữ cót 42h |
| Bảo hiểm: | Bảo hành 5 năm tiêu chuẩn hãng |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nữ |
| Nơi sản xuất: | Trung Quốc |





























