Đồng hồ Movado 3600433
15.000.000₫
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Ruby trị giá 5.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Hoàng văn hoàn ( 0975625xxx )Đã mua 6 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Cường ( 0915630xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 6 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Movado |
| Nguồn gốc: | Thuỵ Sĩ |
| Kiểu máy: | Quartz (Máy pin) |
| Kích cỡ: | 30 mm |
| Độ dày: | 7.4 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ |
| Chất liệu kính: | Kính khoáng K1 |
| Độ chịu nước: | 30 m |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nữ |






























.jpg)
.jpg)
.jpg)




