Đồng hồ Tissot T006.407.36.266.00
25.550.000₫
21.717.500₫
-15%
Chiết khấu 15% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Diamond trị giá 7.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 21 giờ trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Tuấn Nam ( 0888345xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Hieu nguyen trung ( 0912441xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN THỊ OANH ( 0376925xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Thế Tùng ( 0888268xxx )Đã mua 5 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Tissot |
| Nguồn gốc: | Thụy Sĩ |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ) |
| Kích cỡ: | 39.3 mm |
| Độ dày: | 9.8 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/Mạ vàng PVD |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 30 m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày, Powermatic 80.111, trữ cót 80h, 23 chân kính, 21.600 vph |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nam |





























