Đồng hồ Orient SK RA-AA0B05R19B
8.600.000₫
7.310.000₫
-15%
Chiết khấu 15% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Phạm Tuấn Trường ( 0911613xxx )Đã mua 14 phút trước
-
Khách hàng Hà Minh Nhựt ( 0948800xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Tran Minh ( 0977976xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Hà Xuân Hiệp ( 0966662xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Thọ ( 0905399xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Anh Tú ( 0859442xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Hà Minh Nhựt ( 0948800xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng hong viet tien ( 0945411xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Lee Jin Hyung ( 0931222xxx )Đã mua 4 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Orient |
| Nguồn gốc: | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Automatic |
| Kích cỡ: | 41.7 mm |
| Độ dày: | 12.6mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính: | Kính cứng |
| Độ chịu nước: | 50 m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày, thứ, lên cót tay và dừng kim dây |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nam |






























.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)






