Đồng hồ Ogival OG358.652AGR-GL
32.600.000₫
29.340.000₫
-10%
Chiết khấu 10% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Diamond trị giá 7.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Đàm Duy Việt ( 0356684xxx )Đã mua 9 giờ trước
-
Khách hàng Phan Trung trực ( 0819316xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng A phú ( 0973375xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Hoàng Minh ( 0936514xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN KIM OANH ( 0363131xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Thắng Nguyễn ( 0922236xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)






►►► Xem thêm: BST 599+ mẫu đồng hồ Ogival Thuỵ Sĩ Giá Tốt mới nhất tại cửa hàng Xwatch
| Nhãn hiệu: | Ogival |
| Nguồn gốc: | Thụy Sỹ |
| Kiểu máy: | Automatic |
| Kích cỡ: | 40mm |
| Độ dày: | 11mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ/Mạ vàng PVD |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Chức năng khác: | Hacking Stop (dừng kim giây khi chỉnh giờ) |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nam |





























