Đồng hồ CIGA Design Series Z Titanium - Black CIGAZ-TITANIUM-BLACK
9.250.000₫
4.625.000₫
-50%
Chiết khấu 50% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Phạm Tuấn Trường ( 0911613xxx )Đã mua 16 phút trước
-
Khách hàng Hà Minh Nhựt ( 0948800xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Tran Minh ( 0977976xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Hà Xuân Hiệp ( 0966662xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Thọ ( 0905399xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Anh Tú ( 0859442xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Hà Minh Nhựt ( 0948800xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng hong viet tien ( 0945411xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Lee Jin Hyung ( 0931222xxx )Đã mua 4 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Ciga Design |
| Nguồn gốc: | Hệ sinh thái Xiaomi |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ) |
| Kích cỡ: | 40.8 mm |
| Độ dày: | 12.3mm |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Chất liệu dây: | Dây Sillicone/Leather màu đen |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Chức năng khác: | Skeleton, 25 chân kính, trữ cót 40h, 21.600 vph |
| Bảo hiểm: | Bảo hành 5 năm tiêu chuẩn hãng |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nam |





























