Đồng hồ CIGA Design Series C Full Hollow- Silver CIGAC-HOLLOW-SILVER
4.400.000₫
2.200.000₫
-50%
Chiết khấu 50% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Silver trị giá 2.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Đàm Duy Việt ( 0356684xxx )Đã mua 12 giờ trước
-
Khách hàng Phan Trung trực ( 0819316xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng A phú ( 0973375xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Hoàng Minh ( 0936514xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN KIM OANH ( 0363131xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Thắng Nguyễn ( 0922236xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Ciga Design |
| Nguồn gốc: | Hệ sinh thái Xiaomi |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ) |
| Kích cỡ: | 41 mm |
| Độ dày: | 11.5 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Chất liệu dây: | Dây thép không gỉ/Dây da |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Chức năng khác: | Skeleton, 25 chân kính, trữ cót 40h, 21.600 vph |
| Bảo hiểm: | Bảo hành 5 năm tiêu chuẩn hãng |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nam |





























