Đồng hồ Bonest Gatti BG9903-A3
9.250.000₫
6.290.000₫
-32%
Chiết khấu 32% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Đàm Duy Việt ( 0356684xxx )Đã mua 9 giờ trước
-
Khách hàng Phan Trung trực ( 0819316xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng A phú ( 0973375xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Hoàng Minh ( 0936514xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN KIM OANH ( 0363131xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Thắng Nguyễn ( 0922236xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
.jpg)
.jpg)





| Nhãn hiệu: | Bonest Gatti |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Kích cỡ: | 45 mm |
| Độ dày: | 12 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ/Mạ PVD |
| Chất liệu dây: | Dây Silicone |
| Chất liệu kính: | Kính cứng |
| Độ chịu nước: | 50 m |
| Chức năng khác: | Skeleton, dạ quang, trữ cót 42h, lộ đáy mặt sau |
| Bảo hiểm: | Bảo hành 5 năm tiêu chuẩn hãng |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nam |
| Nơi sản xuất: | Trung Quốc |





























