Đồng hồ đôi Citizen BH3004-59D + EJ6124-53D
8.350.000₫
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 4 giờ trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 16 giờ trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 16 giờ trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 23 giờ trước
-
Khách hàng Nguỵ thoan ( 0969801xxx )Đã mua 1 day trước
-
Khách hàng Phạm Tuấn Trường ( 0911613xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Hà Minh Nhựt ( 0948800xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Tran Minh ( 0977976xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng Hà Xuân Hiệp ( 0966662xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 5 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Citizen |
| Nguồn gốc: | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Quartz (Pin) |
| Kích cỡ: | Nam 25.5 x 31.5mm - Nữ 22x17 mm |
| Độ dày: | 6.5 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/Mạ PVD |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính: | Kính cứng |
| Độ chịu nước: | 30 m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày (Nam) |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Đồng hồ đôi |





























