Đồng hồ Citizen NH7506-81A
9.485.000₫
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Tuấn Nam ( 0888345xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Hieu nguyen trung ( 0912441xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN THỊ OANH ( 0376925xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Thế Tùng ( 0888268xxx )Đã mua 5 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Citizen |
| Nguồn gốc: | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ) |
| Kích cỡ: | 40 mm |
| Độ dày: | 10.7 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ |
| Chất liệu kính: | Kính sapphire |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày, lịch thứ |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nam |





























