Đồng hồ Certina C034.807.11.013.00
22.990.000₫
21.840.500₫
-5%
Chiết khấu 5% (đã trừ vào giá)
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Diamond trị giá 7.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Đàm Duy Việt ( 0356684xxx )Đã mua 7 giờ trước
-
Khách hàng Phan Trung trực ( 0819316xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng A phú ( 0973375xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Hoàng Minh ( 0936514xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN KIM OANH ( 0363131xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Thắng Nguyễn ( 0922236xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Certina |
| Nguồn gốc: | Thụy Sỹ |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ Powermatic 80) |
| Kích cỡ: | 39 mm |
| Độ dày: | 9.8 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 100 m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày, kim xanh, trữ cót 80h |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nam |





























