Đồng hồ Citizen BM6774-51A
7.820.000₫
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Gold trị giá 3.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Phan Tấn Đạt ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng Đặng thái học ( 0984699xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng PHAN TẤN ĐẠT ( 0774228xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng anh linh ( 0983628xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Lê văn Xinh ( 0989923xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Tuấn Nam ( 0888345xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng Hieu nguyen trung ( 0912441xxx )Đã mua 4 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN THỊ OANH ( 0376925xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Thế Tùng ( 0888268xxx )Đã mua 5 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Citizen |
| Nguồn gốc: | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Eco-Drive |
| Kích cỡ: | 37 mm |
| Độ dày: | 8mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/Mạ PVD |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L/Mạ PVD |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphire |
| Độ chịu nước: | 30 m |
| Chức năng khác: | Lịch ngày |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 1 năm |
| Giới tính: | Nam |





























