Đồng hồ Movado 0607008
63.085.000₫
Trả góp 0%: Mua đồng hồ chỉ với 333.000đ. Xem chi tiết
Tặng gói Bảo hiểm Diamond trị giá 7.000.000đ. Xem chi tiết
-
Khách hàng Đàm Duy Việt ( 0356684xxx )Đã mua 9 giờ trước
-
Khách hàng Phan Trung trực ( 0819316xxx )Đã mua 2 ngày trước
-
Khách hàng A phú ( 0973375xxx )Đã mua 3 ngày trước
-
Khách hàng Nguyễn Hoàng Minh ( 0936514xxx )Đã mua 5 ngày trước
-
Khách hàng nguyên đỗ ( 0976510xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng NGUYỄN KIM OANH ( 0363131xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Thắng Nguyễn ( 0922236xxx )Đã mua 6 ngày trước
-
Khách hàng Tri Phan Minh ( 0936299xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
-
Khách hàng Đỗ Kiên Trung ( 0388200xxx )Đã mua 7 ngày trước
| Nhãn hiệu: | Movado |
| Nguồn gốc: | Thuỵ Sĩ |
| Kiểu máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Kích cỡ: | 42 mm |
| Độ dày: | 9 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ/Mạ vàng PVD |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ |
| Chất liệu kính: | Kính Sapphie |
| Độ chịu nước: | 30 m |
| Chức năng khác: | Kim Dauphine |
| Bảo hiểm: | 5 năm cả lỗi người dùng tại Xwatch |
| Bảo hành quốc tế: | 2 năm |
| Giới tính: | Nam |






























.jpg)
.jpg)
.jpg)




